![](https://iaai.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/301366817_5562047630523143_4498697913423624159_n-800x600.jpg)
👋🏻 We Grow Together ปลูกด้วยใจไปด้วยกัน 🛫
👨🏻🏫 รศ. ดร.คมสัน มาลีสี รักษาการแทนอธิการบดี ได้มอบต้นทองอุไร แก่ ผศ. ดร.เสริมศักดิ์ อยู่เย็น คณบดีวิทยาลัยอุตสาหกรรมการบินนานาชาติ สจล. เพื่อร่วมปลูกในโครงการ We Grow Together เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาสถาบัน ครบรอบ 62 ปี สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง พร้อมกันนี้ได้เข้าเยี่ยมชมงานวิจัยในวิทยาลัย และรับประทานอาหารร่วมกัน 🍱🥗
#IAAI #KMITLFight #AeronauticalEngineering #logisticsmanagement #aerospaceengineering #TCAS66 #dekd66